Chào mừng các bạn đến với diễn đàn

Quê Hương Hiệp Hòa .tk

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký (nếu chưa là thành viên), để cùng chung tay xây dựng cho diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ.

Chúc các bạn vui vẻ khi tham gia vào diễn đàn!

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn

Quê Hương Hiệp Hòa .tk

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký (nếu chưa là thành viên), để cùng chung tay xây dựng cho diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ.

Chúc các bạn vui vẻ khi tham gia vào diễn đàn!

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Đăng ẢnhĐăng Ảnh  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

Phần mềm chèn ảnh vào File nhạc MP3 - Mp3tag

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Phần mềm chèn ảnh vào File nhạc MP3 - Mp3tag EmptyWed 15 Jun 2011, 7:51 pmBài gửiTiêu đề: Phần mềm chèn ảnh vào File nhạc MP3 - Mp3tag
anddyboy
Administrators
anddyboy
Administrators

Điểm : 6028
Cảm ơn : 7
http://quehuonghiephoa.tk
Phần mềm chèn ảnh vào File nhạc MP3 - Mp3tag Vide

Bạn muốn có một file nhạc độc đáo mang phong cách của mình, hãy thử dùng phần mềm mp3tag, ngoài những chức năng ghi những thông tin cho file mp3, wma như ca sỹ, album, loại nhạc, năm sx... có một chức năng thú vị, đó là chèn ảnh vào file nhạc, và khi mở bằng WMP, Jetaudio...hình ảnh đó sẽ hiện lên. Bạn có thể tìm ảnh của album nhạc đó bỏ vào hoặc cũng có thể dùng ảnh của mình bỏ vào để gửi tặng bạn bè...

Sau khi cài đặt xong, bạn chạy chương trình, vào add thư mục chứa file nhạc cần chèn ảnh vào:

*Tiếp theo bạn chọn file nhạc và click chuột phải chọn extended tag.

*sau đó bạn click vào add cover

*chọn hình ảnh mình muốn chèn vào, rồi ok,
Như vậy là bạn đã có một file nhạc với ảnh của mình kèm theo. bây giờ chỉ việc send cho bạn bè.

Các bạn tải Soft này về tại đây:

[You must be registered and logged in to see this link.]

Phần mềm chèn ảnh vào File nhạc MP3 - Mp3tag

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang