Chào mừng các bạn đến với diễn đàn

Quê Hương Hiệp Hòa .tk

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký (nếu chưa là thành viên), để cùng chung tay xây dựng cho diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ.

Chúc các bạn vui vẻ khi tham gia vào diễn đàn!

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn

Quê Hương Hiệp Hòa .tk

Hãy đăng nhập hoặc đăng ký (nếu chưa là thành viên), để cùng chung tay xây dựng cho diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ.

Chúc các bạn vui vẻ khi tham gia vào diễn đàn!

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Đăng ẢnhĐăng Ảnh  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg) EmptySun 10 Apr 2011, 4:46 pmBài gửiTiêu đề: tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg)
anddyboy
Administrators
anddyboy
Administrators

Điểm : 6028
Cảm ơn : 7
http://quehuonghiephoa.tk
tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg) Vide

Tớ yêu ấy....nhiều thật nhiều
Dù có nói đj nói lại hàng trăm lần, hàng nghìn lần vẫn là chưa đủ..Dù có hét thật to lên cho cả thế giới này bik thì vẫn là chưa đủ..Dù có nói bất cứ câu gìlàm bất cứ việc gì thì vẫn là chưa đủ...Đơn giản...Chỉ vì...Tớ Yêu Ấy...nhiều thật nhiều Tớ bik tớ thật trẻ con..Tớ bik tớ thật rắc rốiLúc nào cũng bám theo ấyLúc nào cũng dựa dẫm vào ấy..Lúc nào cũng muốn tay ấy k rời khỏi tay tớ ......Vì.........Tớ sợ......Tớ sợ nếu buông ra..Ấy sẽ k còn là của tớ nữa........Tớ sợ nếu buông raẤy sẽ rời bỏ tớ............... Tớ bik tớ ích kỉ Bik rằng....Vs ấy, có lẽ tớ ko fải là người quan trọng nhất......Mặc dù Vs tớ, ấy lúc nào cũng là người cực kì quan trọng...Bik rằng.....Vs ấy, tớ chả thể nào so sánh vs a....được.......Mặc dùVs tớ, ko 1 ai có thể so sánh được vs ấy...Đơn giản...Chỉ vì...Tớ Yêu Ấy...nhiều thật nhiều Mọi người nóiTớ fải tập sống tự lập...Tớ fải tách khỏi ấy...Tớ fải rời xa ấy...Nhưng mà tớ....chẳng làm được đâu...Đơn giản...Chỉ vì...Tớ Yêu Ấy....nhiều thật nhiều Những thằng con trai tớ quen...lúc nào cũng fát cáu lên...khi tớ suốt ngày chỉ bik nhắc đến ấy....chỉ bik kể về ấy....Tốt thôi!!!Tớ chẳng cần những thằng con trai...nhạt nhẽo, lãng xẹt, vô vị đếy...Tớ chỉ cần có ẤyĐơn giản...Chỉ vì...Tớ Yêu Ấy....nhiều thật nhiều Tớ bik mình thật Ngốc...Quá dựa dẫm vào ẤyĐến nỗi trở thành 1 "gánh nặng"...Quá Yêu Ấy....Đến nỗi tớ chả hứng thú vs bất kì đứa con trai nào...Đơn giản...Chỉ vì...Tớ Yêu Ấy...nhiều thật nhiều
tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg) EmptyThu 28 Apr 2011, 9:17 amBài gửiTiêu đề: Re: tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg)
anddyboy
Administrators
anddyboy
Administrators

rendeer
tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg) EmptyThu 28 Apr 2011, 10:29 amBài gửiTiêu đề: Re: tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg)
choconhaykhocnhe
V.I.P
choconhaykhocnhe
V.I.P

Điểm : 4995
Cảm ơn : 5

con gai' noa' không thích lúc nào chúng ta cũng nói yêu chúng nóa đâu. theo tao bít cái chúg nóa cần là sự quan tâm cơ. Chứ không phải là lời nói ngon ngọt.

Mà bật mý xem đứa đấy là đứa nào đê Thành......????
tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg) EmptyThu 28 Apr 2011, 10:29 amBài gửiTiêu đề: Re: tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg)
choconhaykhocnhe
V.I.P
choconhaykhocnhe
V.I.P

Điểm : 4995
Cảm ơn : 5

À mà nhớ Thanks cái nha Thành.
tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg) EmptyThu 28 Apr 2011, 12:32 pmBài gửiTiêu đề: Re: tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg)
anddyboy
Administrators
anddyboy
Administrators

tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg) Zopo.vn_11148286-sao-khong-cam-on
tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg) EmptyTue 19 Jul 2011, 6:45 pmBài gửiTiêu đề: Re: tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg)
laczzi_kaka_09
Member
laczzi_kaka_09

Điểm : 4872
Cảm ơn : 1

Tìm 1 người kon gái yêu và hiểu mình cũng k phải là quá khó
Nếu như mình thật sự kiên trì
:love
tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg) EmptyBài gửiTiêu đề: Re: tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg)
Sponsored content

tỚ yêu Ấy (nhokngoc_bg)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang